புதிய தலைமுறையினரை ஈர்க்கும் ‘மோட்டோ ஜி’

கோவை, ஜூன் 13–

மோட்டோரோலா எப்பொழுதும் மக்கள் வாங்க கூடிய விலையில், பெரிய விஷயங்களைச் செய்ய கூடிய தரம் வாய்ந்த ஸ்மார்ட்போன்களை வழங்குவதில் நம்பிக்கை கொண்டிருக்கிறது.

மோட்டோ ஜி அறிமுகப்படுத்தியபோது, மோட்டோரோலா வரலாற்றில் சிறந்த விற்பனையான ஸ்மார்ட்போன் ஒன்று அறிமுகம் செய்யப்பட்டது. இந்த ஆண்டு, மிகவும் பாராட்டப்பட்ட, ‘மோட்டோ ஜி’ புதிய தலைமுறையை மனதில் வைத்து வடிவமைக்கப்பட்டது.

அனைத்து புதிய மோட்டோ ஜி6 மற்றும் ஜி6 ப்ளே ஸ்மார்ட்போன்கள் தரம், பாணி அல்லது அனுபவத்தில் சமரசம் செய்ய விரும்பாத நுகர்வோர் அம்சங்களின் சரியான சேர்க்கைகளை வழங்குகின்றன. அனைத்து புதிய மோட்டோ ஜி6 மற்றும் ஜி6 ப்ளே உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமான விஷயங்களை விதிவிலக்கான விலைகளில் வழங்குகின்றன. அவைகள் எப்போதையும் விட சிறந்த மற்றும் அதிவேக காட்சி கவனம், அதிர்ச்சி தரும் கண்ணாடி வடிவமைப்பு மற்றும் குவால்காம் ® ஸினப்டிராகன் ™ செயலிகள் வேகம் மற்றும் சக்தியினை வழங்குவதை நோக்கமாக கொண்டுள்ளது.