அழகான பெண்ணுக்கும், அழகில்லாத பையனுக்கும் காதலை சொல்லும் “தேவகோட்டை காதல்”

‘‘படித்த பணக்கார அழகான பெண்ணுக்கும், படிக்காத அழகில்லாத ஏழை பையனுக்கும் ஏற்படும் காதல். அதனால் ஏற்படும் பிரச்சனைகளும் கலவரங்களும் தான் கதை முடிச்சு. படம்: ‘தேவக்கோட்டை காதல்’’.

படப்பிடிப்பு மதுரை ஆலப்புழை மற்றும் பாலக்காடு அருகில் எம்.ஜி.ஆருக்கு உறவினர் வீடு மற்றும் அதனை சுற்றி உள்ள பகுதிகளில் படப்பிடிப்பு நடை பெற்றிருக்கிறது என்றார் இயக்குனர் ஏ.ஆர்.கே. இவர் இயக்குனர் சுரேஷ்கிருஷ்ணாவிடம் உதவியாளராக பணியாற்றியவர்.

ஹப்பாஸ் மூவி லைன் என்ற பட நிறுவனம் இப்படத்தை தயாரிக்கிறது. சீனு என்ற புதுமுகம் கதானாயகனாக நடிக்கிறார். நாயகியாக சுவிதா என்ற புதுமுகம். மற்றும் கஞ்சா கருப்பு பாவாலட்சுமணன் தீப்பெட்டி கணேசன் கிளி ராமச்சந்திரன் மெடிமிக்ஸ் ஏ.வி.அனு சதாந்தன் மனோஜ் சலாம் ஸ்ருதி ரஜினி முரளி வத்சலா டீச்சர் சுஜித்திரா ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள்

கதை -: சீனு, திரைக்கதை :- ஏஆர்கே, பிபிஏ ரஹ்மான், பாடல்கள் :- காதல்மதி, இசை :- ஜோனபக்தகுமார், எடிட்டிங் :- இப்ரு, ஸ்டண்ட் :- ஜீரோஸ், நடனம் :- ராஜேஷ், ஒளிப்பதிவு :- ரஞ்சித் ரவி, இணை தயாரிப்பு :- பீனா காசிம், வத்சலா டீச்சர் சபீனா.கே